CHUYỂN ĐỔI QUANG-ĐIỆN MEDIA BTON BT-950SM-25A/B

Liên hệ

CHUYỂN ĐỔI QUANG-ĐIỆN MEDIA BTON BT-950SM-25A/B

  • Chuyển đổi quang điện Media Converter 10/100 Base-Tx đến 100 Base-FX, Full Duplex, Single mode.
  • Khoảng cách truyền: 25 km.
  • Sử dụng 1 sợi cáp để truyền tín hiệu.
  • Bước sóng quang hoạt động: 1310nm/ 1550nm.
  • Ngõ giao tiếp quang: Connector SC.
  • Ngõ giao tiếp mạng: RJ45.
  • Tương thích các chuẩn: IEEE802.3u, 10/100 Base-TX, 100Base-FX.
  • Các đèn LED chỉ thị nguồn, FX LINK/ ACT, 100, TP LINK/ ACT, FDX/ COL.
  • Kích thước: 26.2 x 70.3 x 94 mm.
  • Trọng lượng: 0.2 kg.

 

Liên hệ 039 8218 999 để được tư vấn và đặt hàng. !

Lưu ý : Giá chưa bao gồm phí ship hàng (đặt online) và công lắp đặt nếu có.

Gọi ngay
icons8-exercise-96 challenges-icon chat-active-icon
chat-active-icon